Author: l***3
Date:
Review: Sản phẩm tốt phù hợp giá tiền đáng để mua
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 37.000₫
| Pattern Type | Colorblock |
| Color | Multicolor |
| Type | Air Cushion Comb |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 22 cm |
| Chiều rộng | 4 cm |
| Chiều cao | 4 cm |
| SKU | sb2205178864648408 |
Author: l***3
Date:
Review: Sản phẩm tốt phù hợp giá tiền đáng để mua
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: J***n
Date:
Review: The roller comb is well packed. Easy to use and serve its purpose. Value for money. Will buy again in the future
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: 6***5
Date:
Review: Such a good quality comb. I love it very much. Looks elegant and the quality is excellent. Recommendable.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: r***5
Date:
Review: Really useful ! Easy to use
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm